ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
3

• ชาย
69

• หญิง
64

รวม
136


จำแนกตามตำแหน่งวิทยะฐานะ
ตำแหน่งวิทยะฐานะ
จำนวน


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
27

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
68

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
16

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
4

• มัธยมศึกษาตอนต้น
4

• ประถมศึกษา
6

• ไม่ระบุ
9


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
14

• สาขาวิชาช่างยนต์
11

• สาขาวิชาช่างเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
7

• สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ
4

• สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
9

• สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
7

• สาขาวิชาช่างก่อสร้าง
7

• สาขาวิชาการบัญชี
6

• สาขาวิชาการโรงแรม
3

• สาขาวิชาการตลาด
2

• สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
2

• สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
4

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
2

• สาขาวิชาการท่องเที่ยว
4

• สาขาวิชาโลจิสติกส์
3

• เทคนิคยานยนต์ไฟฟ้า
1

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
7

• งานประชาสัมพันธ์
6

• งานบุคลากร
8

• งานการเงิน
6

• งานบัญชี
6

• งานพัสดุ
3

• งานอาคารสถานที่
20

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
19

• งานวางแผนและงบประมาณ
5

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
6

• งานความร่วมมือ
9

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
13

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
13

• งานปกครอง
15

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
11

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
10

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
6

• งานครูที่ปรึกษา
11

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
11

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
20

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
13

• งานทะเบียน
4

• งานวัดผลและประเมินผล
7

• งานสื่อการเรียนการสอน
8

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
12

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
1

• งานพัสดุ(หัวหน้าหมวดรถยนต์)
2

• งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
3

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
4

• งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)
1

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
3

• ผู้ดูแลระบบหลัก
1


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



นายจิรพงค์ ร่มเงิน
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




รองผู้อำนวยการ



นายเฉลิมชัย วินทะไชย
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
ผู้บริหาร ชำนาญการ



นางสาวลัลน์ลลิต ปรีชาจารย์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
ครู ชำนาญการ



นายยงยุทธ พนัสนอก
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
ผู้บริหาร ชำนาญการ



นายปรีชา ปานกลาง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




หัวหน้าแผนก



นายอนันต์ มีสรรพวงศ์
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ครูประจำ สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายวรพจน์ ตรีรัตน์ฤดี
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างยนต์
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางพิทย์ประภา กณิกนันต์
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาการตลาด
ครูประจำ สาขาวิชาการตลาด
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครู ชำนาญการ



นายวัฒวิท ชัยภูมี
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครูประจำ สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาวเกษร ฉิมพาลี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายธิติ แท่นยั้ง
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครูประจำ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครู ชำนาญการ



นางสาวสุธิดา แบบเจริญ
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครูประจำ สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู ชำนาญการ



นางกาญจนา ตรีรัตน์ฤดี
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาการบัญชี
ครูประจำ สาขาวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู ชำนาญการ



นายรักศักดิ์ คุ้มชนม์
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
ครูประจำ สาขาวิชาช่างเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู ชำนาญการ



นายภพพนธ์ ศรนคร
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างก่อสร้าง
ครูประจำ สาขาวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู ชำนาญการ



นายชัยรัตน์ ช่างเชื่อง
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาการโรงแรม
ครูประจำ สาขาวิชาการโรงแรม
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู ชำนาญการ



นายธรรมรัตน์ ปัญญาวชิรกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายโสณะ บำเหน็จ
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู



นางสาวพรฌาธิญา ณ สงขลา
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาการท่องเที่ยว
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
ครูประจำ สาขาวิชาการท่องเที่ยว
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูผู้ช่วย



นายวันไท ลือทองจักร
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาโลจิสติกส์
ครูประจำ สาขาวิชาโลจิสติกส์
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูผู้ช่วย




หัวหน้างาน



ว่าที่เรือตรีวรชาติ อินทรโชติ
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ครู ชำนาญการ



นายจำนง พรหมแท่น
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสมหมาย อินทร์พลับ
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ สาขาวิชาช่างเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสิทธินันท์ มะโนรมย์
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ลูกจ้างประจำ งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา



นางสาวผุสดี จั่นสังข์
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางสาววิมนต์ วันมหาใจ
หัวหน้างาน งานบัญชี



ว่าที่เรือเอกประมวล แสนสวัสดิ์
หัวหน้างาน งานพัสดุ(หัวหน้าหมวดรถยนต์)
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายธีระชัย รัยวรัก
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายอภิภช เจริญกิจ
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
ครู ชำนาญการ



นายพิทักษ์ ถาวรวงษ์
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ครู ชำนาญการ



นางสาวพรพรรณ บริบูรณ์
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางสาวภัทราภรณ์ สายวิจิตร
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครูประจำ สาขาวิชาช่างเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ครู



นายบัญชา เกศศรี
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครู



นายศุเกียรติ ราชสมบูรณ์
หัวหน้างาน เทคนิคยานยนต์ไฟฟ้า
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู



นางสาวพัทธ์ธีรา เจียมกูล
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู



นายธนิต เนืองเฉลิม
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูประจำ สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครู



นายมงคลศักดิ์ ดวงพุทธา
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูผู้ช่วย



นางสาวณัฐภัสสร พิมพ์อุบล
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครูประจำ สาขาวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานการเงิน
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาการบัญชี
ครูผู้ช่วย



นายชมภูศักดิ์ พนากอบกิจ
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูประจำ สาขาวิชาช่างเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ครู



นางสาวพรรณภัทร กนกอังกูร
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ สาขาวิชาการโรงแรม
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาการโรงแรม
ครูผู้ช่วย



นายชาญวิทย์ โทมา
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
ครูผู้ช่วย



นางสาวพรรณนิภา สุทธิผล
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นางสาวปิยะธิดา พัฒนราช
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูผู้ช่วย



นางสาวจรรยพร แพงนอก
หัวหน้างาน งานบัญชี
ครูประจำ สาขาวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครูผู้ช่วย




ครูประจำ



นางสุชาดา ชิโณรโส
ครูประจำ สาขาวิชาการตลาด
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาการตลาด
ครู ชำนาญการ



นายวิโรจน์ บัวพันธุ์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างยนต์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายชัยณรงค์ ประสิทธานันท์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครู ชำนาญการ



นายอำนาจ โอภาสพินิจ
ครูประจำ สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการ



นายอรรณพ เตชะมา
ครูประจำ สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



นายสวงค์ เจริญวงษ์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
ครู ชำนาญการ



นายชูชาติ แซ่เตียว
ครูประจำ สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครู ชำนาญการ



นางสาววิรัล คเณสุข
ครูประจำ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครู



นายอุ้ย วรกิจชัยอุดม
ครูประจำ สาขาวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างก่อสร้าง
ครู ชำนาญการ



นางสาวจารุณี กลับสีทอง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



นายเชษฐ์ ปานสุวรรณ
ครูประจำ สาขาวิชาโลจิสติกส์
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาโลจิสติกส์
ครู



นางสาววราภรณ์ จันทโชติ
ครูประจำ สาขาวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ครู



นายวิศิษฐ อ่อนประสงค์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสาวปรารถนา อินทร์วิมาน
ครูประจำ สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครูผู้ช่วย



นายธาริส ก้อนโฮม
ครูประจำ สาขาวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครูผู้ช่วย



นายชัยวุฒิ เบ็ญเจิด
ครูประจำ สาขาวิชาช่างเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูผู้ช่วย



นางสาวว.วาณี ธุระพันธ์
ครูประจำ สาขาวิชาการโรงแรม
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูผู้ช่วย



นางสาวกชพร ใจหวัง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นางสาวกชมล ศิริเถียร
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครูผู้ช่วย



สุจิตรา นารีรักษ์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล



กมลชนาฏ แสนพันธ์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างก่อสร้าง



ทิฆัมพร จันทร์ขามเรียน
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
ครูผู้ช่วย



นางสาวประกรศรี ศรีมันตะ
ครูประจำ สาขาวิชาการท่องเที่ยว
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครูผู้ช่วย



อัมรินทร์ สร้อยสน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นางสาวอาภาภรณ์ ทองดี
ครูประจำ สาขาวิชาการบัญชี



นายเทพฤทธิ์ สมจิต
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้า
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูผู้ช่วย




พนักงานราชการ(สอน)



นายสาธิต สุนทร
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา



นายลีนวัฒน์ วิรัญโท
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน



นางสาวอินทิรา ภู่ระย้า
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานการเงิน
ผู้ช่วยงาน งานบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นางสาวบุหงา กองสุข
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ




ครูอัตราจ้าง



Zhang Yingjiao
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายชายรัก กณิกนันต์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



Mr.Echu Frank Enjoh Echu
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายธานี เรศสุข
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายธนภัทร คุณชม
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายวินัย นาวี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางสาวปภาวดี จันทร์ศรี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการท่องเที่ยว
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายโอภาส อาชีวะ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวนิตยา วรรณจนา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายเกรียงศักดิ์ ชะนา
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวกสมา กุลสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการท่องเที่ยว
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



Adelito T. Virgo
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวชวัลญา ตั้งบุญทวี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวเพชรานี อุ่นทะยา
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายสิทธิศักดิ์ สังข์วรณ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง



เกศกนก ปิ่นกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน



ทรงพล ประดิษฐ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นางสาวภิญญาพัชญ์ เทพมณี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างก่อสร้าง



นายภาณุวัตร นิโรภาส
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างยนต์



นางสาวเบญญาภา สารสุข
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาโลจิสติกส์
ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร




ลูกจ้างประจำ



นายวิลาส รัตนธรรม
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่



นายสุปริญญา สะนิละ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่



นายบุญส่ง ฐานะ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่



นายสำราญ เทพรักษ์
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่



นายมนูญ นพเก้า
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่



นายยุด หงษ์วิเศษ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่



นายอนุสรณ์ ฐานะ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่




ลูกจ้างอัตราจ้าง



นางสาวศรีประจันทร์ ประสัญรักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสุรีย์พร อินทรโชติ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางจันทนา กกไธสง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
ผู้ช่วยงาน งานบัญชี



นางสาวบวรลักษณ์ ชะนา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางนลพรรณ ถนอมสิน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวรัตติยา การเจริญดี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวภิญญาพัชญ์ อภิบาลศรี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวสุณิดา เลี้ยงถนอม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ(หัวหน้าหมวดรถยนต์)



นายบรรจง กลิ่นอักษร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวกัลญา กำเหนิดสินธุ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายธนิต ตรากูล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นายพายัพ มาศรวง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายสุนชัย ศรีตะวัน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)




เจ้าหน้าที่



นางอัจฉรา โอภาสพินิจ
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางสุพัตรา บำเหน็จ
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร



นางสาวนันตยา นาสลาย
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ



นางสาวพิชญาดา โพธิธา
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นายณัฏฐ์ดนัย สินธุนาวา
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวมนัสนันท์ ธรรมวลัยกรณ์
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวธัญภา จิตระโภชน์
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางพัชรพร สิงหเสนีย์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางมณี อู่อรุณ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



ปริญญากร รุ่งโรจน์
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



ศิริขวัญ กุมภะ
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสาวเอื้องฟ้า ธารานุรักษ์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสาวนัทธมน มูลธนานิธิสรดี
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นายประทีป มธุรส
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นางสาวรวีวรรณ ศิลาอาสน์
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวนลิณ เจนนาวา
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นางสาวกุลรัตน์ นึกรัมย์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวกรกานต์ ไฝทอง
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางพรชนก กล้าหาญ
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร